Panactol - Extra
Panactol - Extra
Giảm đau - Hạ sốt - Kháng viêm
Thành phần :
Chỉ định : Đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau họng, đau cơ, xương, sốt và đau sau tiêm vaccin, sau nhổ răng/ phẫu thuật nha khoa, đau răng, do viêm xương khớp. Hạ sốt.
Quy cách :
- Hộp 10 vỉ x 10 viên, Hộp 15 vỉ x 12 viên, Hộp 20 vỉ x 12 viên
- Chai 100 viên, chai 200 viên, chai 500 viên, chai 1000 viên
- Viên nén
Hạn dùng : 36 tháng
Thành phần :
Paracetamol………………………….500mg
Codein phosphat hemihydrat…… …..30mg
Hạn dùng : 36 tháng
Xem Thêm
Thành phần :
Hạn dùng : 36 tháng
Xem Thêm
Panactol Cảm cúm
Thành phần :
- Paracetamol 500mg
- Cafein 25mg
- Phenylephrin hydrochlorid 5mg
Xem Thêm
Thành phần :
Tên sản phẩm : LOXOPROFEN
Thành phần : Loxoprofen sodium 60mg (dưới dạng Loxoprofen sodium hydrate)
Hạn dùng : 36 tháng
Xem Thêm
Tên thuốc : Panactol kid
Thành phần :
Paracetamol: 325 mg
Clorpheniramin maleat: 2 mg
Hạn dùng : 36 tháng
Xem Thêm
Thành phần Lornoxicam 4 mg
Xem Thêm
Thành phần hoạt chất:Lornoxicam 8 mg
Xem Thêm
Thành phần hoạt chất: Paracetamol.. 500 mg ; Codein phosphat hemihydrat..8 mg
Xem Thêm
Thành phần hoạt chất: Paracetamol 500 mg, Chlorpheniramine maleate 4 mg
Xem Thêm