Panactol 650
Panactol 650
Giảm đau - Hạ sốt - Kháng viêm
Thành phần : Acetaminophen…….650mg
Hạn dùng : 36 tháng
Acetaminophen…………………..650mg
Chỉ định: Điều trị các triệu chứng đau, sốt từ nhẹ đến vừa trong các trường hợp: cảm lạnh, cảm cúm, đau đầu, đau cơ xương, bong gân, đau khớp, đau lưng, đau răng, đau bụng kinh, đau do chấn thương, đau thần kinh, đau tai, đau họng, đau do phẫu thuật nha khoa, nhổ răng, cắt amidan.
Quy cách :
- Hộp 10 vỉ x 10 viên, Hộp 10 vỉ x 12 viên, Hộp 15vỉ x 12 viên, Hộp 20 vỉ x 12
- Chai 200 viên, 500 viên, 1000 viên
- Viên nén
Thành phần :
Paracetamol………………………….500mg
Codein phosphat hemihydrat…… …..30mg
Hạn dùng : 36 tháng
Xem Thêm
Thành phần :
Hạn dùng : 36 tháng
Xem Thêm
Panactol Cảm cúm
Thành phần :
- Paracetamol 500mg
- Cafein 25mg
- Phenylephrin hydrochlorid 5mg
Xem Thêm
Thành phần :
Tên sản phẩm : LOXOPROFEN
Thành phần : Loxoprofen sodium 60mg (dưới dạng Loxoprofen sodium hydrate)
Hạn dùng : 36 tháng
Xem Thêm
Tên thuốc : Panactol kid
Thành phần :
Paracetamol: 325 mg
Clorpheniramin maleat: 2 mg
Hạn dùng : 36 tháng
Xem Thêm
Thành phần Lornoxicam 4 mg
Xem Thêm
Thành phần hoạt chất:Lornoxicam 8 mg
Xem Thêm
Thành phần hoạt chất: Paracetamol.. 500 mg ; Codein phosphat hemihydrat..8 mg
Xem Thêm
Thành phần hoạt chất: Paracetamol 500 mg, Chlorpheniramine maleate 4 mg
Xem Thêm